Magaschoni Jifa matashin kai da hannu

Linsan Investment LtdSKU: HMHD9474TLIS
Babu sake dubawa

Farashin:
Farashin sayarwa₦39,800.00 NGN

PRODUCT HIGHLIGHT

  • Personalized Style: Chic accent pillows to customize and enliven any living space.
  • Handcrafted Boho Design: Expertly handwoven with a striped tufted denim design and chindi weaving.
  • Durable Materials: Made from a mix of denim, wool, and cotton for a strong and resilient construction.
  • Removable Covers: Easy to remove covers for convenient cleaning.
  • Perfect Size: Measures 17.00” W x 17.00” L, ideal for various furniture pieces.
Ƙara zuwa lissafin buri

Bayani


    • TABBATAR DA MUTUM: Sauƙaƙa keɓance falo, ɗakin kwana, ko falo tare da waɗannan fitattun matasan kai. Tare da haɗin kai maras kyau na ta'aziyya da salon mara kyau, waɗannan kayan haɗi za su tabbatar da haɓaka kowane sararin samaniya.
    • ZANIN HANNU NA BOHO: matashin kai shine cikakkiyar lafazi ga kowane tsari na kayan ado kamar yadda suka ƙera ƙwararru da saƙa da hannu tare da gwanintar sana'a. Wannan yana fasalta ƙirar denim mai ratsin tufa tare da saƙar chindi.
    • DENIM, COTTON: Daidaitaccen haɗin denim, ulu, da auduga, matashin jifa namu yana ba da ƙira na musamman wanda kuma yana ba da gini mai ƙarfi da juriya. Wannan haɗin kayan yana ba da kyan gani na hannu, yana ƙara kyau da amincinsa.
    • MURFOFIN CIRE: Kuna iya cire murfin matashin kai cikin sauƙi don dalilai na tsaftacewa bayan dogon lokacin amfani. Yi amfani da zippers kawai don kwance fata da zamewa da cika ciki.
    • GIRMAMAWA: Zaɓi kayan haɗi wanda shine mafi girman girman ku da kayan daki. Wannan matashin kai 17.00" W x 17.00" L. Za ku so yadda sararin ku zai iya canzawa tare da sauƙi na wannan matashin matashin kai mai ban sha'awa.
    • UNIQUE, TRENDY da TIMELESS - Cakuda na inuwar shuɗi da fari yana aiki da kyau tare da na zamani da kuma na zamani. Halin salon saƙa da hannu a cikin lafazin gida yana kan igiyar ruwa ta duniya - zo, ku hau shi cikin salo tare da murfin matashin kai. HANDMADE - ƙwararrun masu sana'a na gida ne suka saƙa wannan murfin matashin kai tare da ƙayyadaddun bayanai. Kamar yadda muka yi imani da gaske wajen bayar da gudummawa ga al'umma, wani ɓangare na abin da aka samu na tallace-tallace zai tafi kai tsaye zuwa ga ci gaban masu sana'a.
    • CARE da HIDIMAR - Tabo mai tsabta tare da rigar datti ko bushe bushe kawai. Don Allah kar a ja kan saɓo.

      .Q: Yaya odar nawa zai zo?

      Za ku karɓi odar ku ta hanyar Sabis ɗin Isar da Kai kai tsaye ko Wakilan jigilar kayayyaki masu zaman kansu. Girma da nauyin siyan ku akan layi an ƙididdige su cikin jimlar kuɗin kuɗin ku.

      Bayarwa kai tsaye - HOG Logistics zai sadar da abubuwa ɗaya daga cikin hanyoyi biyu; kai tsaye daga wani shago mai zaman kansa kuma mai sarrafa kansa (ya danganta da kusancin kantin zuwa makoma ta ƙarshe) ko ta hanyar wakilin jigilar kayayyaki mai zaman kanta na waɗanda ke wajen Legas da Ogun .

      Bayan kun yi odar ku, za a tuntube ku (yawanci cikin kwanaki biyu (2) zuwa biyar (5) na kasuwanci) don tsara jigilar gida, idan kuna cikin layin Legas da Ogun , da biyu (2) zuwa sha huɗu (14) Wajen Legas da Jihar Ogun. Keɓance ga samfuran keɓancewa waɗanda zasu iya ɗaukar tsawon lokacin samarwa baya da lokacin jigilar kaya.

      Da fatan za a shirya wani ya kasance a wurin lokacin da motar ta zo. Mun fahimci lokaci yana da mahimmanci, don haka idan kuna buƙatar sake tsara ranar, tuntube mu da wuri-wuri a lambar wayar da aka jera a cikin tabbacin ku: 0812-222-0264 ko ta imel info@hogfurniture.com.ng . Muna buƙatar sanarwar sa'o'i 48 idan kuna son sake tsarawa ko soke bayarwa. Kuna iya samun ƙarin kuɗi idan kun sake tsara ƙasa da sa'o'i 48 kafin bayarwa, ko kuma idan babu wanda ke gida lokacin da ƙungiyar isar da sako ta zo. Idan bayarwa bai faru a cikin kwanaki 15 na ainihin ranar bayarwa ba, ana iya ɗaukar odar azaman odar da aka soke.

      Wakilan jigilar kayayyaki masu zaman kansu- Ana amfani da waɗannan wakilai don jigilar kayayyaki zuwa wasu sassan Najeriya baya ga Legas da jihar Ogun. Ba sa bayar da isar da gida ko tsabar kuɗi akan isar da sabis (COD). Saboda haka, umarni daga wajen jihar Legas dole ne a biya shi kafin lokaci , haka kuma saboda ba mu da ofisoshi a wadannan jahohin.

      Tambaya: Ta yaya zan san lokacin da kayana ke isowa?

      A cikin odar isar da kai kai tsaye, yawanci kusan kwanaki biyu zuwa biyar na kasuwanci bayan siyan, zaku karɓi sanarwar imel kan matsayin odar ku kuma ƙungiyar sabis ɗin mu za ta tuntuɓar ku kuma ta tsara lokacin isarwa a cikin dacewarku. Hakanan za su kira ku ranar da za a kawowa don ƙara tabbatar da lokacin bayarwa da kwanan wata.

      A cikin isar da Wakilin jigilar kaya mai zaman kansa, oda zai zo cikin kwanakin kasuwanci 14. Bayan isowar kaya(s), wakilin zai tuntube ku don zuwa wurin ajiyar su tare da hanyar Shaida don neman kayanku.

      Tambaya: Zan iya isar da umarni na a rana guda?

      Don isar da rana guda, dole ne a sanya odar kafin 10.00 na safe. Koyaya, wannan ya dogara da samfurin da aka umarce shi da wurin bayarwa. A ƙasa akwai jerin wuraren da sabis ɗin bayarwa na rana ɗaya ya rufe.

      • Ikeja da kewaye.
      • Lekki, Victoria Island, Ikoyi da kewaye.

      Tambaya: Me game da ɓoyayyun farashi?

      Babu ƙarin farashi ko ƙarin cajin aikawa, sai ga babban umarni. Farashin da aka jera akan gidan yanar gizon shine farashin ƙarshe, abin da kuke gani shine abin da kuka biya. Farashin mu duka sun haɗa da, ban da abokan cinikin kamfanoni waɗanda zasu buƙaci haɗa Harajin Hana da VAT don amfani da jimillar ƙimar oda.

      Tambaya: Za a iya aikawa da oda zuwa ƙasashen duniya?

      A halin yanzu HOG Furniture baya isar da kayayyaki a duniya. Muna maraba da ku don yin siyayya a rukunin yanar gizon mu daga ko'ina cikin duniya, amma dole ne ku tabbatar da adireshin isarwa yana cikin Najeriya.

      Muna ba da garantin lahani na masana'anta na watanni 3. Bayan lokacin garanti, muna ƙarfafa abokan cinikinmu da su tuntuɓe mu, idan suna da wani lahani baya ga lalacewa na yau da kullun sakamakon shekaru da aka yi amfani da su. Mahimmancin kuma shine a ba su shawarar yadda za su adana kayansu maimakon siyan sababbi.

      Ƙimar jigilar kaya

      Questions & Answers

      Have a Question?

      Be the first to ask a question about this.

      Ask a Question

      Customer Reviews

      Be the first to write a review
      0%
      (0)
      0%
      (0)
      0%
      (0)
      0%
      (0)
      0%
      (0)

      Kuna iya kuma so

      Ajiye ₦7,000.00
      Artistic Accents Woven Decorative Accent Pillow - 20 "x 20". Home Office Garden | HOG-HomeOfficeGarden | online marketplaceArtistic Accents Woven Decorative Accent Pillow - 20 "x 20". Home Office Garden | HOG-HomeOfficeGarden | online marketplace
      Artistic Accents Woven Decorative Accent Pillow - 20 "x 20"
      Farashin sayarwa₦26,800.00 NGN Farashin na yau da kullun₦33,800.00 NGN
      Babu sake dubawa
      Studio Chic Blue Boucle Square Throw Pillow - 22'' X 22''. Home Office Garden | HOG-HomeOfficeGarden | online marketplaceStudio Chic Blue Boucle Square Throw Pillow - 22'' X 22''. Home Office Garden | HOG-HomeOfficeGarden | online marketplace
      Mon Chateau Geo Square Knitted Throw Pillow Navy Blue 20i'' X 20''. Home Office Garden | HOG-HomeOfficeGarden | online marketplaceMon Chateau Geo Square Knitted Throw Pillow Navy Blue 20i'' X 20''. Home Office Garden | HOG-HomeOfficeGarden | online marketplace
      Studio Chic Boucle Square Throw Pillow - 20'' X 20''. Home Office Garden | HOG-HomeOfficeGarden | online marketplaceStudio Chic Boucle Square Throw Pillow - 20'' X 20''. Home Office Garden | HOG-HomeOfficeGarden | online marketplace
      Oeko-tex Brentwood Standard Throw PillowsOeko-tex Brentwood Standard Throw Pillows
      Garden Blossoms Beaded Decorative Throw PillowGarden Blossoms Beaded Decorative Throw Pillow
      Lumbar Support Decorative Rectangle Throw Pillow - 12'' X 20''. Home Office Garden | HOG-HomeOfficeGarden | online marketplaceLumbar Support Decorative Rectangle Throw Pillow - 12'' X 20''. Home Office Garden | HOG-HomeOfficeGarden | online marketplace

      An duba kwanan nan

      8 Rukunin Laminate katako
      8 Rukunin Laminate katako
      Farashin sayarwa₦197,700.00 NGN
      Babu sake dubawa
      Ajiye ₦5,184.00
      Reed Grass Home Office Garden | HOG-Home Office Garden | online marketplaceReed Grass  Home Office Garden | HOG-Home Office Garden | online marketplace
      Classy Reed Grass (One Unit)
      Farashin sayarwa₦46,656.00 NGN Farashin na yau da kullun₦51,840.00 NGN
      Babu sake dubawa
      Ajiye ₦19,944.00
      Metal BookcaseMetal Bookcase
      Akwatin Littafin Karfe
      Farashin sayarwa₦179,496.00 NGN Farashin na yau da kullun₦199,440.00 NGN
      Babu sake dubawa
      Executive Leather Office Chair Order Now @HOG Online MarketplaceExecutive Leather Office Chair Order Now @HOG Online Marketplace
      Nordic Dining Chair And Table
      Nordic Dining Chair And Table
      Farashin sayarwa₦282,100.00 NGN
      Babu sake dubawa
      ROVAR Electric Recliner Chair Home Office Garden | HOG-Home Office Garden | online marketplace
      ROVAR Electric Recliner Chair
      +1
      Farashin sayarwa₦1,149,500.00 NGN
      Babu sake dubawa