Danna nan don fara aikin dawowa

Manufarmu tana da kwanaki 7. Idan kwanaki 7 sun shuɗe tun lokacin siyan ku, abin takaici, ba za mu iya ba ku kuɗi ko musanya ba.

Don samun cancantar dawowa, dole ne a yi amfani da kayan ku kuma a cikin yanayin da kuka karɓa. Dole ne kuma ya kasance a cikin marufi na asali.

Abubuwan da ba za a iya dawowa ba:

  • Katunan kyauta: Don kammala dawowar ku, muna buƙatar rasitu ko shaidar siyayya. Akwai wasu yanayi inda aka ba da wani ɓangare na kuɗi kawai (idan an zartar)
  • Kayayyaki masu alamun amfani: Duk wani abu da baya cikin yanayinsa na asali, ya lalace ko ya ɓace saboda dalilai ba saboda kuskurenmu ba.
  • Duk wani abu da aka mayar fiye da kwanaki 7 bayan bayarwa


Maidowa (idan an zartar)
Da zarar an karɓi dawowar ku kuma aka duba, za mu aiko muku da imel don sanar da ku cewa mun karɓi abin da kuka dawo. Za mu kuma sanar da ku amincewa ko kin mayar da kuɗin ku.
Idan an amince da ku, to za a sarrafa kuɗin ku, kuma za a yi amfani da kuɗi ta atomatik a asusunku ko hanyar biyan kuɗi ta asali, cikin kwanaki 7.

Maidowa da ya ƙare ko ya ɓace (idan an zartar)
Idan har yanzu ba a dawo da ku ba, fara duba asusun bankin ku kuma.
Sannan tuntuɓi kamfanin katin kuɗi na kuɗi, yana iya ɗaukar ɗan lokaci kafin a buga kuɗin dawo da ku a hukumance.
Na gaba tuntuɓi bankin ku. Yawancin lokaci ana samun lokacin sarrafawa kafin a dawo da kuɗi.
Idan kun yi duk waɗannan kuma har yanzu ba ku karɓi kuɗin ku ba tukuna, da fatan za a tuntuɓe mu a info@hogfurniture.com.ng.

Abubuwan sayarwa (idan an zartar)
Abubuwan da aka farashi na yau da kullun ne kawai za'a iya mayar da kuɗaɗe, abin takaici siyarwa (promo) abubuwan ba za a iya mayar da kuɗi ba.

Musanya (idan an zartar)
Muna maye gurbin abubuwa ne kawai idan sun lalace ko sun lalace. Idan kuna buƙatar musanya shi da abu ɗaya, ku aiko mana da imel a info@hogfurniture.com.ng sannan ku aiko da kayanku zuwa: 132, titin Iganmode, Sango Ota, Jihar Ogun. Najeriya.

Kyauta
Idan an yiwa abun alama a matsayin kyauta lokacin da aka siya kuma aka aika maka kai tsaye, za a sami kyautar kyauta don darajar dawowarka. Da zarar abin da aka dawo ya karɓi, za a aika maka da takardar shaidar kyauta.

Idan ba a yiwa abin alama a matsayin kyauta ba lokacin da aka saya, ko kuma mai ba da kyautar ya ba da odar aikawa da kansa don su ba ku daga baya, za mu aika da mai da kuɗi ga mai ba da kyauta kuma zai gano komowar ku.

Jirgin ruwa
Don mayar da samfurin ku, ya kamata ku aika wasiku samfurin ku zuwa:

132, Iganmode road, Sango Ota, Ogun State. Najeriya.


Za ku ɗauki alhakin biyan kuɗin jigilar kaya don dawo da kayanku. Ba za a iya mayar da kuɗin jigilar kayayyaki ba. Idan an dawo da ku, za a cire kuɗin dawo da kuɗin daga kuɗin ku.

Ya danganta da inda kake zama, lokacin da zai ɗauki samfurin da aka yi musanya kafin ya isa gare ku, na iya bambanta.

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Yi rijista don samun sanarwa game da ƙaddamar da samfur, tayi na musamman da labarai.