HUKUNCI 7 NA CIN ARZIKI.
Gida mai haɗin gwiwa // Cibiyar Albarkatun r // Taken Gaba // Taken Baya
HUKUNCE HUKUNCI 7 NA SAMUN KASUWA .
Ba labari bane, cewa Tallace-tallacen alaƙa na iya zama babbar hanyar samun kuɗi ga kamfanoni da daidaikun mutane. Ee, Amma a matsayin haɗin gwiwa, yin mafi kyawun fa'idodin haɗin gwiwa shine haɗi tare da masu sauraron ku.
Don haka a nan kuna da shi, Mun tattara ƴan shawarwari waɗanda za su iya taimaka muku haɓaka nasarar yaƙin neman zaɓe na haɗin gwiwa.
To menene su?
-
Koyi don ƙarin sani game da masu sauraron ku
Kasancewa na farko na umarnin shine kawai saboda yana taka rawa sosai a cikin duk wani kamfen na tallatawa na haɗin gwiwa mai nasara. Kuna buƙatar sanin su waye masu sauraron ku, da kuma sanin bukatunsu. Idan kun mallaki rukunin yanar gizon, kuna buƙatar yin nazarin dalilin da yasa baƙi na farko suka zo gidan yanar gizon ku, da kuma abin da ke sa masu karatun ku masu aminci su dawo. Sanin wannan, to, zaku iya tabbatar da samfuran haɗin gwiwar da kuke haɓakawa suna ba da mafita ga matsalolin su. Idan rukunin yanar gizonku game da sabbin fasahohi ne, kar a yi amfani da banners na haɗin gwiwa don salon kawai saboda za ku sami mafi girman kashi. Yin hakan ba zai burge su ba tunda suna sha'awar tattaunawar fasaha ne kawai kuma wataƙila za su yi sha'awar siyan waya.
-
Gina Amana tare da masu karatu/mabiya ku
Yawancin masu karatu na kan layi a yau suna da hikima. Da yawa suna gane haɗin haɗin gwiwa lokacin da suka ga ɗaya. Don haka da zarar ka tallata samfurin da kai da kanka ba ka aminta da shi ba to za ka daina karya amanar da suka yi maka. Don haka kar a taɓa buga su da tallace-tallace da yawa, wannan yana nufin kawai kuna sha'awar samun kuɗi daga gare su. Don haka kada ku yi sake dubawa na ƙarya, Ya kamata ku gina kyakkyawar alaƙa tare da masu karatun ku masu dawowa tare da ainihin abun ciki saboda waɗannan su ne mutanen da za su yi, raba da ba da shawarar abubuwan ku.
-
Ku kasance masu Taimako da abubuwan ku
Lokacin buga abubuwan ku akan kafofin watsa labarun, ko shafin yanar gizonku, kuna buƙatar sanya abu ɗaya a zuciya, wanda shine tabbatar da cewa abubuwan ku suna da taimako, masu amfani, kuma masu ba da labari.
Ɗauki ɗan lokaci don ƙirƙirar cikakken bita akan samfur (kamar yadda aka ambata a sama), haɗa abubuwan da ke cikin ku tare da hanyoyin haɗin gwiwar ku masu nuni ga takamaiman samfurin idan masu karatun ku sun yanke shawarar yin aiki. A matsayinka na mai karatu, da zarar sun sami cikakkun bayanai kan samfur za su iya yanke shawarar samun samfurin saboda bayanin da suke da shi, bin amanar da suke da ita a cikin hukuncinka.
-
Ku kasance masu gaskiya
Gwada gwargwadon iko, don yin gaskiya tare da masu karatun ku. Masu karatun ku za su yaba sosai idan kun bayyana alaƙar ku. Yawancin masu karatu za su iya ƙetare hanyar haɗin yanar gizon ku da gangan kuma su tafi kai tsaye zuwa ga mai siyarwa don kawai guje wa ba ku lada mai mahimmanci. Wannan ya zo hannu da hannu tare da gina amana tare da masu karatun ku, Idan sun san suna taimaka muku samun ƙarin kuɗi ta hanyar amfani da hanyoyin haɗin yanar gizon ku wannan zai sa su farin ciki da sha'awar yin hakan.
-
Zaɓi tallan ku a hankali
A matsayin haɗin gwiwa don kantin sayar da e-commerce, Akwai babban damar cewa za a sami samfurori daban-daban, rangwamen da za a yi. Don haka kuna buƙatar duba ta hanyar kamfen ɗin da ake da su kuma bincika wanne daga cikin waɗannan zai dace da masu karatun ku. Abin da za su so ko bukata. Hakanan, canza tallace-tallace a kusa da su akai-akai, yi amfani da banners & rubutu daban-daban, canza banners don ganin waɗanne ne mafi inganci.
-
Kayi Hakuri
Kudaden shiga haɗin gwiwa yana haɓaka tare da lokaci. Ee, muna bayar da a Kwanaki 30 na bibiyar kuki . Lokacin da kuka tura baƙo, kuna da damar samun kuɗi daga wannan baƙon sau da yawa a cikin tagar kwanaki 30 koda kuwa baƙon bai sake zuwa shafinku ba. Kuma muddin kuna da hanyar haɗin yanar gizon ku a cikin tsoffin posts ɗinku, ƙarin baƙi za su iya zuwa ta hanyar haɗin yanar gizon iri ɗaya. Ta wannan hanyar za ku iya samun kudin shiga na yau da kullun a nan gaba.
-
Koyaushe Kasance Mai dacewa
Tabbatar cewa kun ci gaba da sabuntawa tare da sabbin tayin daga shirin haɗin gwiwar ku. Sanin sabbin kayan aiki, tutoci da haɓakawa waɗanda akai-akai ake ƙarawa cikin shirin. Kowa na son canje-canje, kuma wannan ƙaramin canjin da kuke yi zai iya yin nisa wajen ƙarfafa masu karatu/mabiya ku.
Kada ka yi kasala game da sa ido kan abubuwan da ke faruwa da kuma bincika sabbin damammaki.
Fiye da komai, abubuwan da kuke rabawa ga masu karatunku ko mabiyanku dole ne su kasance mafi fifikonku.
Bi shawarwarin da ke sama, kuma tabbas za ku ga babban ci gaba a aikinku.
Kuna da tambayoyi ko kuna buƙatar ƙarin taimako?
Jin daɗin tuntuɓe mu a hog.affiliates@vanaplusgroup.com.ng