- Kada Ka Bar Wani Ya Yi Maka Zaɓa
Gidan ku shine keɓaɓɓen filin ku, abu na ƙarshe da kuke buƙata shine wani ya zaɓi abin da ko yadda sararin ku ya kamata ya kasance ko ji. Wataƙila, za ku iya ƙarewa da wahayi, ba daidai ba ne ku nemi shawarwari.
- Kar a yi Fenti Farko
Kuna iya siyan fenti a kowane launi a ƙarƙashin rana. A haƙiƙa, ana iya haɗa fenti a cikin kowane launi mai ƙima da kuke so. Amma da farko la'akari da launi, ambiance, furniture da sauran kayan ciki kafin zabar launi.
- Kar a Zaba Fenti Daga guntun Fenti
Ƙananan guntu na samfurin fenti na iya yi kyau a cikin haske mai kyalli a cikin kantin fenti. Amma gaba ɗaya bangon nasa yana iya yin ƙarfi. Lokacin da kuka yanke shawara akan launi, siyan kwata na launi kuma ku zana ƙaramin yanki don ganin yadda launin yake a cikin ɗakin tare da hasken halitta. Idan ba kwa son lalata bangon, fenti wani kwali kuma ku buga shi a bangon ɗakin da kuke shirin yin amfani da launi.
- Karka Sanya Kalar Da Kafi So Ya zama Babban Launi
Idan kuna son ja, ba lallai ne ku zaɓi shi don bangonku ba. Madadin haka, zaɓi inuwa mai dabara don samar da bango wanda zai ba da damar abubuwan da ke cikin launi da kuka fi so da gaske "fito."
- Kada Ka Bar Kayan Gidanka Ya Rungume Ganuwar
Kada ku shirya kujeru, kujera, tebur, kusa da bangon dakin sai dai idan ba ku da zabi (saboda tazara). Yi rukuni na kayan daki don tattaunawa kuma ja guda zuwa tsakiyar ɗakin don jin daɗin jin daɗi.
- Kada A Koyaushe Zama Kan Rahusa.
Kar a zaɓi kayan daki saboda kyawawan murfinsa, launi mai daɗi ko tsadar sa. Amma da farko, tabbatar an yi shi da kyau, yana da cikakkun bayanai masu ban sha'awa ko layukan gargajiya. Idan haka ne, koyaushe kuna iya sake rufe kayan adon a cikin masana'anta da kuka zaɓa ko sake gama firam ɗin.
- Shirya Kayan Ado Naku Kafin Ci Gaba da Tsarin Ado.
Yin ado gidanka ba tare da cikakkun kayan adon ba na iya ba da fuskarka kyan gani. Bayan shirya abubuwanku, zaku iya tunanin salo da sasanninta kowanne zai dace.
- Karka Ado Gidanka Shi Kadai
Lokacin yin ado, gwada kuma ɗaukar ɗanku, 'yarku ko mijin ku don samun ra'ayinsu akan kowane mataki na aikin adon.
Duba ƙarin kayan ado @ https://hogfurniture.com.ng/collections/decor
Siyayya Yanzu! Siyayya HOG!