Hanyoyi masu Sauƙi don Inganta Gidanku Gabaɗaya
Shin kuna tunanin yiwa gidanku sabon kamanni? Wataƙila kun riga kun gwada ƴan haɓakawa, amma yanzu ba su bayyana da kyau kamar yadda suka yi ba, ko wataƙila sun tsufa. Ba tare da la'akari da dalili ba, ana tsammanin za ku so ku farfado da gidanku tare da haɓakawa da haɓakawa a wani lokaci a rayuwar ku. Koyaya, ƙila kuna tunanin cewa zai yi tsada da wahala don haɓaka gidan ku. Sa'ar al'amarin shine, akwai gyare-gyaren gida da yawa da za ku iya yi don ba gidanku sabon salo mai salo ba tare da kashe kuɗi da yawa ba. Wasu daga cikin waɗannan haɓakawa an haskaka su a ƙasa.
Ƙirƙiri Buɗe sarari
Yawancin masu siyan gida sun fi son tsarin bene mai buɗewa lokacin siyan gida. Kuna iya ƙirƙirar fili mai buɗewa inda wurin cin abinci, kicin, da falo ke raba sararin. Don haka, ta yaya za ku iya tabbatar da cewa kuna da ƙarin sarari a cikin gidan ku ba tare da cire yawancin ganuwar ku ba? Da kyau, zaku iya farawa ta hanyar cire duk manyan kaya da nauyi. Hakanan zaka iya sake tsara kayan daki don nemo wurin da zai bar sararin sarari.
Tsarin shimfidar wuri da shingen bayan gida
Wataƙila kun yi watsi da gaskiyar cewa gyaran farfajiyar gidanku ɗaya ce daga cikin mafi sauƙi hanyoyin haɓaka gidanku gaba ɗaya. Duk da haka, dasa bishiyoyi da yawa bai isa ba don ba wa gidan ku kyan gani na zamani. Babban gida yana tasiri ta yadda kuke shimfida filin yadi. Kuna iya DIY kaɗan gadaje lambun da aka ɗaga cikin sauƙi ko shuka sabbin ciyayi masu fure don ba gidanku sabuwar rayuwa.
Baya ga shimfidar wuri, kuna iya ƙoƙarin kiyaye gidan bayan ku ta hanyar amfani da salon wasan zorro a kwance . Irin wannan shinge yana ba da sirrin shinge na itace na halitta, kuma tsarinsa yana daɗewa saboda ba ya ruɓe, fashe ko jingina da sauri. A ƙarshe, haɗa ƙirar shimfidar wuri mai salo tare da shinge mai ƙarfi a bayanku na iya yin babban bambanci a cikin gidanku.
Shigar Sabbin Haske
Isasshen haske a cikin dakunanku na iya farfado da kyakyawar gani da maraba a gidanku. Akasin haka, dakin da bai isa ya haskaka ba yana bayyana matsi, karami, da duhu. Wasu hanyoyi mafi sauƙi don ƙara ƙarin haske zuwa gidanku sun haɗa da shigar da tebur ko fitulun bene. A hankali sanya fitilun bene masu tsayi a wuraren da suka yi duhu don farfado da ɗakunan ku. Sa'an nan kuma, shimfiɗa fitilun ƙasa tare da fitilun tebur da yawa don haɓaka gidanku gaba ɗaya kuma ya ba shi bayyanar maraba da jin daɗi.
Gyara Ganuwar Gidanku
Hanya mafi sauƙi a gare ku don ba da bangon gidanku sabuwar rayuwa ita ce shafa fenti ko shigar da sabuwar fuskar bangon waya. Koyaya, dole ne ku yi la'akari da tsarin launi don amfani da shi lokacin yin zane ko sanya sabbin fuskar bangon waya. Misali, launuka masu duhu na iya sanya ɗakunanku su zama matsi, yayin da ƙaƙƙarfan launuka ba sa jan hankali ga yawancin mutane. Sabili da haka, yi ƙoƙarin tsayawa tare da tsarin launi mai laushi da haske kamar yadda suke da ban sha'awa gabaɗaya. Hakazalika, lokacin yin la'akari da fuskar bangon waya don shigarwa, kauce wa waɗanda ke da alamu masu haske. Hakanan, zaku iya shigar da fuskar bangon waya akan bango ɗaya don ingantaccen tasiri yayin barin sauran bangon fili.
Yi oda don fitattun hotunan bangon waya da Haske akan hogfurniture.com.ng
Ƙirƙirar bangon Bayani
Hanya mafi sauƙi don haɓakawa ba tare da amfani da albarkatu masu yawa ko lokaci ba shine ƙara bangon sanarwa. Ya dace don ba da ƙirar gidan ku kyakkyawan siffa mai daɗi da ɗorewa wanda ke sha'awar ku da duk baƙi. Kuna iya yanke shawarar fentin bango ɗaya tare da tsarin launi da kuka fi so ko amfani da ƙirar wasa.
Haɓaka ɗakin wanka
Gyara gidan wanka kuma zai iya taimakawa wajen ba gidanka cikakken haɓakawa. Kuna iya farawa ta maye gurbin na'urorin haɗi da yawa da suka shuɗe kamar kujerun bayan gida, labulen shawa, da tawul. Bayan haka, zaku iya sabunta zanen gidan wanka ko sanya kayan bayan gida nesa da buɗaɗɗen kallo don daidaita kyawun ɗakin wankan ku. Daga ƙarshe, wannan zai taimaka farfado da gidan wanka zuwa gidan wanka na zamani ba tare da kashe ƙoƙari ko albarkatu ba. Kowane mai kadara yana so ya sami gida mai kama da zamani, zamani, da walwala. Koyaya, don haɓaka gidanku gaba ɗaya, kuna buƙatar haɓaka na musamman da hanyoyin ƙirƙira don ba shi sabuwar rayuwa. Abin farin ciki, kuna da hanyoyi da yawa kan yadda za ku gyara gidanku cikin arha da sauƙi. Kadan daga cikinsu sun haɗa da ƙirƙirar fili mai buɗewa, gyara shimfidar wuri da shinge bayan gida, da sanya sabbin fitilu. Hakanan zaka iya gyara bangon gidanka, ƙirƙirar bangon sanarwa, da haɓaka gidan wanka. Daga ƙarshe, ta amfani da waɗannan dabarun, zaku iya haɓaka gidanku gaba ɗaya zuwa gida na zamani da maraba.
Saliyo Powell
Sierra Powell ta sauke karatu daga Jami'ar Oklahoma tare da manyan a Mass Communications da ƙarami a Rubutu. Lokacin da ba ta yin rubutu, tana son yin girki, ɗinki, da tafiya da karnukanta.