Ana shirin gyara ofishin ku? Ba ku tsammanin za ku buƙaci kayan aikin ofis na zamani? Tabbas, za ku yi!
Sanya odar ku yau akan hogfurniture.c om.ng
Lokacin da kuke shirin samarwa ko sake tsara ofishin ku, yana da mahimmanci don nasarar ku gaba ɗaya ku nemo kayan ofis ɗin da suka dace don kasuwancin ku.
Zaɓin kayan daki na ofis ya wuce yin bincike kawai don samun mafi girman aiki. Yawancin mutane suna watsi da mahimmancin ayyuka na kayan ofis kuma suna fuskantar asarar manyan abubuwan more rayuwa. Amma ya zama dole ku ɗauki kayan aikin ofis wanda ke da ƙwarewa kuma ya ba ku da ma'aikatan ku mafi girman matakin jin daɗi.
Anan akwai shawarwari waɗanda zasu taimaka muku zaɓar kayan daki masu dacewa don sararin ofis ɗin ku.
Anan akwai shawarwari waɗanda zasu taimaka muku zaɓar kayan daki masu dacewa don sararin ofis ɗin ku.
• Kula da salo da ayyuka
Abin da kuka zaɓa don kasuwancin ku ya kamata ya zama aiki kuma ya samar muku da abubuwan da ake buƙata don irin wannan salon, dangane da aiki , da ta'aziyya . Idan ka zaɓi tebur ba tare da aljihun tebur ba, to tabbas ba kyakkyawan ra'ayi bane. Wannan saboda lokacin da kuke buƙatar sarari don adana fayilolinku; da sannu za ku gane tebur ɗinku bai ishe shi ba.
Don haka, zaɓi kayan daki don ofishin ku waɗanda za su iya biyan kuɗi sau goma.
• Zaɓi wurin zama daidai
Wurin zama na ofis yana da mahimmanci don biyan sanarwa. Akwai nau'ikan samfura iri-iri da ake samu a kasuwa, amma yakamata ku zaɓi kujera da ta dace don wurin zama, tsayi, da nauyi. Ma'aikatan ku za su yi amfani da kujeru a ko'ina cikin yini, don haka bai kamata a yi sulhu da shi ba. Yawan jin daɗin da kuke ba wa ma'aikatan ku zai zama haɓakar kasuwancin ku. Zaɓi kujera wanda ke ba da isasshen tallafin lumbar ga ma'aikata. Samar da kujera mai daidaitacce zai taimaka wa ma'aikata su yi aiki cikin kwanciyar hankali.
• Tebur masu aiki
Yi la'akari da manufar tebur yayin zabar ɗaya don ofishin ku. Ko don liyafar ko wurin aiki, dole ne ku zaɓi wanda ya dace da aikin daidai. Wuraren aiki suna da matukar mahimmanci don haɓakar ma'aikatan ku. Ta hanyar rarraba wuraren aiki da suka dace da bukatun ma'aikata suna ba su damar mayar da hankali da tsarawa a cikin aikin su. Don haɓaka aikin ma'aikatan ku, zaku iya ƙara tebur-tsayawa a cikin ofishin ku don samar musu da ƙarin sassauci. Zai taimaka wajen kiyaye kwararar jini, mafi kyawun yanayin jiki, da motsawa cikin 'yanci.
• Wurin ajiya a ofishin ku
Baya ga tebura da wurin zama, ana kuma buƙatar wurin ajiya a kowane ofishi. Don kiyaye fayilolinku tsari da tsaro, kuna buƙatar sararin ajiya. Don zama ƙungiya mai nasara, yana da mahimmanci a sami tsabta mai tsabta inda kowa zai iya kewayawa cikin sauƙi. Wuraren ajiya na iya zuwa ta nau'i-nau'i daban-daban kamar teburin gefe, ɗakunan ajiya, da ƙari. Lokacin da kuka saya ɗaya don ofishin ku, yi la'akari da filin ofis ɗin da kuke da shi kuma ku yi siyan daidai.
Jessica Jordan
Jessica Jordan wata mai sha'awar rubutu ce wacce ke son bincika da magana game da Kasuwar Kayayyakin Kayayyakin Kasuwanci da Kayayyakin Kayayyakin Kaya. Ta yi magana game da kasuwa mai tasowa da kasuwancin e-kasuwanci masu alaƙa da kayan ɗaki. Ta zama 'yar Sydney, Ostiraliya kuma tana son ba da gudummawar sashin iliminta ta hanyar rubuta labarai don gasa daban-daban na samfuran kayan ofishi .