5 Mafi kyawun kayan haɓaka kayan aiki da kuke buƙata a cikin Kitchen ku
Koyaushe za ku san lokacin da lokaci ya yi don maye gurbin kayan aikin da ke cikin kicin ɗin ku. Hannun kwali za su sauke, nutsewa da famfo za su fara yin tsatsa, kuma fale-falen da ke ƙasa za su fara ɓaci. Lokacin da wannan ya faru, kuna buƙatar zama cikin shiri don yin aiki da sauri. Anan akwai 5 mafi kyawun kayan haɓaka kayan aikin da zaku iya yi zuwa kicin ɗin ku.
1. Mai wanki
Ɗayan mafi mahimmancin haɓakawa da za ku iya yi wa gidanku shine siyan sabon injin wanki. Idan rukunin ku na yanzu ba ya aiki da kyau, ba kawai kuna asarar abinci mai tsafta ba amma kila kuma kuna amfani da kuzari fiye da yadda ya kamata. Yin haɓakawa akan lokaci zai zama babban ci gaba a waɗannan fagagen guda biyu.
An gina sabbin injinan wankin kwanonin ta hanya mafi inganci fiye da na magabata. Ana kuma gina su don dawwama na tsawon lokaci mai yawa. A ƙarshe, ya kamata ku kuma lura cewa an ƙirƙira su na musamman don zama mafi aminci ga muhalli. Duk waɗannan sabbin fasalolin yakamata su sanya haɓaka injin wanki ɗinku babban fifiko.
2. Sabon Tace Ruwa
Lokacin da lokaci ya yi don haɓaka tsarin tace ruwan ku, kuna iya siyan tsarin tace ruwa na osmosis don amfanin ku na sirri. Idan tsaftataccen ruwan da ba shi da ruwa shine abin da kuke so, wannan siya ce mai mahimmanci. Ruwan da kuke sha kai tsaye daga famfo ba kome ba ne idan aka kwatanta da ruwan da aka tace daidai. Da zarar ka gwada tace ruwa, ba za ka taba son komawa ba. Hakanan yana da lafiya a gare ku fiye da shan ruwan famfo da ba a tace ba.
3. Microwave
Wani abu mai mahimmanci da za a yi la'akari don haɓakawa na lokaci zai zama microwave ɗin ku. Wataƙila kuna amfani da microwave iri ɗaya don mafi kyawun ɓangaren shekaru goma da suka gabata. Amma ya kamata ku sani cewa, a wannan lokacin, an haɓaka sabon nau'in tanda. Wadannan sun fi karfin makamashi da tsada.
Ba dole ba ne ka sayi wani samfurin counter-top. Sabbin samfura kuma mafi inganci sune waɗanda za'a iya gina su cikin sauƙi a cikin kabad. Hakanan ya kamata ku lura cewa sabon layin microwave tanda yana ɗaukar sarari kaɗan. A lokaci guda, duk da haka, waɗannan samfuran ne waɗanda aka ƙididdige mafi girma don inganci da kuma tsawon rai.
4. Firiji
Idan da gaske kuna son cin abinci cikin salo, kuna iya yin la'akari da haɓakawa zuwa sabon firij mai wayo . Wannan zai zama sabon ƙari mai ban mamaki ga ɗakin dafa abinci na gida. Yana iya yin duk abubuwan da tsohuwar rukunin ku zata iya. Hakanan zai iya cim ma sabbin abubuwa masu fa'ida yayin da yake daɗe da yin amfani da ƙarancin kuzari.
Yawancin waɗannan sabbin raka'a masu wayo za su ba ku damar duba cikin su ba tare da buɗe kofa ba. Hakanan za su taimake ka ka ci gaba da bin diddigin kayan abinci da kuma taimaka da tsare-tsaren cin abinci na mako-mako. Firinji mai wayo na zamani kuma zai iya taimakawa tare da adadi mai yawa na sauran ayyuka. Wannan shine ɗayan mafi mahimmancin haɓakawa da zaku iya yi zuwa gidan ku.
5. Tashi
Sabon nau'in murhu mai wayo ya fi amfani da kuzari fiye da kowane lokaci. Ba lallai ne ku ƙara yin tururuwa a kusa da kicin don duba jita-jita da yawa a lokaci guda ba. Tare da sabon tanda mai wayo, za ku iya dafa jita-jita da yawa zuwa cikakkiyar digiri. Kuna iya yin haka ba tare da damuwa da ko kowane ɗayan zai dafa shi zuwa madaidaicin zafin jiki da ake buƙata ba.
Godiya ga amfani da fasaha mai wayo, yawancin waɗannan sabbin samfuran sun fi fa'ida fiye da tanda da suka gabata. Wannan zai ba ka damar dafa ƙarin abubuwa yayin da kuma samun ƙarin iko akan lokacin da ake ɗauka don yin haka. Har ila yau, ya kamata a lura cewa waɗannan sababbin tanda sun fi dacewa sosai idan ana amfani da makamashi.
Haɓaka kayan aikin ku yana da sauƙi fiye da koyaushe
Mafi kyawun labarin da zaku iya ɗauka shine cewa ba lallai ne ku kashe kuɗi da yawa akan haɓaka kayan aikin ba. Gyara ko maye gurbin waɗannan na'urori masu amfani yana da sauƙi fiye da kowane lokaci. Duk abin da kuke buƙatar ku yi shine ɗan ɗan lokaci don bincika mafi kyawun ciniki. Daga nan, batu ne na zabar abubuwan haɓakawa waɗanda suka dace da bukatun ku.
Saliyo Powell
Saliyo Powell ya sauke karatu daga Jami'ar Oklahoma tare da manyan a Mass Communications da ƙarami a Rubutu. Lokacin da ba ta yin rubutu, tana son yin girki, ɗinki, da tafiya da karnukanta.