Lokacin shirya motsi, zabar kamfani mai motsi daidai yana da mahimmanci. Ba kasafai ba ne a sami mutanen da aka yi wa ’yan gudun hijira marasa gaskiya. Zai zama abin mamaki idan ba ku ji labarin mugayen abubuwan da ke motsawa ba.
Bugu da ƙari kuma, idan kuna son tabbatar da cewa kayanku za su isa inda suke cikin aminci kuma ba tare da lahani ba, to kuna buƙatar sanin yadda za ku zaɓi abin motsi mai dogaro.
Anan akwai wasu nasihu don taimaka muku zaɓar kamfani mai motsi abin dogaro.
- Hayar Gida
Hayar masu motsi na gida don kula da kayanku masu tamani na iya yin ma'ana fiye da amfani da kamfani mai motsi mai nisa. Misali, babbar mota mai sauƙi ta yanki gabaɗaya tana cajin ƙasa don ƙaramin motsi fiye da manyan kayayyaki (mil 300-400) kuma ba sa cajin ƙari don matakan hawa ko dogon ɗauka. Idan motsin ku yana kusa, ƙila su kuma ba ku yarjejeniyar fakitin, kamar tattarawa da ayyukan kwashe kaya.
Idan sun yi aiki a cikin wani yanki na musamman, za su iya yin tafiye-tafiye da yawa a cikin kwanaki da yawa idan an buƙata. Har ila yau, 'yan kasuwa na gida sun kasance masu himma game da mutuncin su saboda duk maganar baki ne a cikin muhalli. A gefe guda kuma, mai motsi na ƙasa ba zai iya ba da damar barin ku cikin rashin jin daɗi; Sunan su yana cikin haɗari akan kowane motsi.
- Nemi Shawarwari
Iyalin ku da abokanku na iya zama babban tushen shawarwari; tabbatar da tambayar mutanen da suka ƙaura kwanan nan. Hakanan, nemi bita da shaida don ganin yadda abokan ciniki suka gamsu da ƙwarewar motsinsu.
Reviews su ne mafi tasiri sashi na abokin ciniki ta hanyar siyan. Binciken yana da tasiri ga kamfanoni masu motsi, kuma! Masu motsinku suna buƙatar zama wanda za ku iya amincewa da abubuwanku, don haka kyakkyawan suna daga sauran abokan ciniki yana da mahimmanci. Dubi abin da wasu suka faɗi akan layi game da kamfani akan shafuka kamar Yelp da Google.
Yana da mahimmanci a lura cewa babu kasuwancin da zai sami kyakkyawan bita, amma duba yadda suke amsa maganganun mara kyau. Kyakkyawan kamfani mai motsi zai fita hanya don gyara duk wani kuskure ko kuskuren da aka yi ta hanyar yin abubuwan da suka dace da abokin ciniki.
- Tabbatar da Takaddun shaida, Bayanan Tsaro, da Inshora
Lokacin da kake buƙatar kimanta motsi daga mai motsi, tabbatar da neman bayanin a rubuce. Wannan na iya zama fom ɗin kan layi ko imel ɗin da aka aiko muku kai tsaye, ya danganta da kasuwancin. Ya kamata bayanin ya ƙunshi lasisi da lambobin inshora. Wannan yana ba ku damar zuwa kai tsaye zuwa albarkatun da suka dace don tabbatar da shaidar su.
Kamfanin ku na motsi yana da alhakin tsaron kayan ku, don haka dole ne ku gano masu motsi masu daraja a ko'ina.
- Sadar da Bukatunku da Tsammaninku
Ba ku da ainihin buƙatun motsi kamar yadda sauran mutane suke yi. Saboda haka, zai taimaka wajen sadar da tsammaninku ga zaɓaɓɓun kamfanoni masu motsi. Ya kamata masu motsi su kasance masu masaniya game da damuwar ku kuma su amsa tambayoyi a sarari, ko akan tsarin ɗaukar ma'aikata ko wani abu mai alaƙa. Idan ba za ku iya yin magana da kamfani mai motsi a cikin mutum ba, to ku tabbata kun yi tambaya game da zaɓuɓɓukan motsi da sauran batutuwa masu mahimmanci ta wayar don a fayyace komai kafin yanke shawara.
- Kwatanta Ƙididdiga
Lokacin da kuka yi kira don samun masu motsi don motsinku mai zuwa, abu na farko da za ku buƙaci ku yi shine kwatanta wasu ƙididdiga na kamfanoni daban-daban. Kuma don yin wannan, kuna buƙatar samun wasu bayanai daga kowane mai motsi akan wayar. Wannan ya fi sauƙi a faɗi fiye da yadda ake yi saboda yawancin masu sana'a masu sana'a suna shagaltuwa a wasu lokuta na shekara, kuma babu tabbacin za ku sami masoyi a wayar da ke son ba ku farashi mai kyau ba tare da tambaya ba.
- Yi Nazarin Kwangilar kuma Bincika ƙarin Kudade
Ɗaya daga cikin mahimman shawarwari don zaɓar mai motsi mai dogara shine yin nazarin kwangilar kafin ku sanya hannu. Kafin ka sanya hannu, bincika idan kamfani yana cajin kowane ƙarin kuɗi. Masu motsi za su iya cajin da yawa don abubuwa kamar motsin karshen mako,kuɗaɗen ajiye motoci , ɗaukar abubuwa zuwa benaye daban-daban, kewaya kunkuntar matakan hawa/ba da aiki sama da wani tazara.
Kammalawa
Lokacin neman kamfani mai motsi, babu wani abu kamar bayanai da yawa. Manufar ku ita ce nemo amintattun masu motsi waɗanda za su sami abubuwanku daga aya A zuwa aya B a yanki ɗaya.
Mawallafin Bio: Lisa Eclesworth fitacciyar marubuciya ce kuma mai tasiri a rayuwa. Mahaifiyar 'ya'ya biyu ce kuma mai gida mai nasara. Tana son dafawa da ƙirƙirar kyawawan ayyuka tare da danginta. Ta rubuta labarai masu ba da labari da nishadi waɗanda masu karatunta ke so kuma suke jin daɗinsu. Kuna iya haɗa kai tsaye da ita ta imel - lisa@lisaeclesworth.com ko ziyarci gidan yanar gizon ta www.lisaeclesworth.com
2 sharhi
SC House Movers
Great Post!
Really happy to say that your post is fascinating to read. I never stop myself from saying anything about it. Expecting more blogs. Check our page, https://schousemovers.com/services/
saba
To make it easier for you, we make a list of the important factors that you should consider to find the best storage services in Dubai.
https://sabamover.com/storage-in-dubai/