Ƙananan gidaje suna da hali na zama ƙugiya da ɓarna saboda yawanci babu isasshen sarari don tsara abubuwa. Don adana sarari a cikin ƙaramin gida, za mu sami ɗan ƙaramin ƙirƙira.
Yi amfani da ganuwar. Shigar da akwatuna da kabad a cikinsu. Ka tuna gina su ba fita.
Kada ku ji tsoro don amfani da shelves. Za su iya adana littattafanku, kayan ado da kayan ado ba tare da ɗaukar sarari ba.
Saka hannun jari a cikin kayan daki da ke ninkewa. Akwai gadaje masu ninke da yawa, kujeru, saitin abinci, har ma da tebura waɗanda ke jira kawai don ba gidanku ɗan ƙaramin sarari.
Yi amfani da kusurwoyin da ba safai ake amfani da su ba a cikin gidan ku. Ya kasance ƙarƙashin matakala, ko bayan bango ko tsakanin ɗakuna.
Zuba hannun jari a cikin ma'auni, zai fi dacewa ɗaya tare da duk ayyukan. Ina magana da shelves, fitar da aljihuna, kabad da zamewa daga bangarori. Kicin ku zai gode muku.
Sanya tafiya ta kabad don nuna mafi kyawun kayayyaki da kayan haɗi. Wannan yawanci yakan zo da amfani lokacin da wurin kabad ɗinku ƙanƙanta ne kuma ba zai iya ɗaukar duk abubuwanku ba. Kuna iya amfani da labule don kiyaye su daga gani lokacin da kuke so.
Saka hannun jari a cikin kayan daki na zamani waɗanda ke zuwa tare da wuraren ajiya a cikinsu. Suna iya zama babbar hanya don adana abubuwanku cikin sauƙi don isa ga gani.
A ƙarshe, yi amfani da fitilun bango maimakon masu raɗaɗi. Yana ba da tunanin ƙarin sarari kuma zai ba gidan ku hangen nesa na zamani.
Marubuci
Erhu Amreyan,
Mai ba da gudummawar baƙo akan HOG Furniture, marubuci mai zaman kansa. Tana son karatu kuma tana son rubutu.
Labarun gajerun wandonta sun fito a cikin Brittlepaper, sharhin Kalahari, da kuma cikin litattafai guda biyu.