HOG 3 tips in choosing pet-friendly furniture

Yi rajista don Kula da kayan aikin ku anan

Sau da yawa mutane suna damuwa game da ko ya kamata su bar dabbar su a kan kayan daki ko a'a, amma abin shine idan kun horar da karnuka da kuliyoyi da kyau babu wani lahani a bar su su zauna ko su kwanta a kan kayan. Karnuka da kuliyoyi yawanci suna jin daɗi akan kayan daki masu laushi yayin da suke son murɗawa a kan kujera ko kuma su kwanta akan gadon ku, yana kuma taimaka musu su huta da samun yanayi mai kyau.

Idan kuna tunanin cewa barin kare ku ya zauna a kan kayan daki kuma ba zai haifar da kowane nau'i na al'amuran halayya ba, to ba lallai ne ku damu ba saboda babu irin wannan abu. Karen naka yana son rungume a kan kujera kuma idan ya yi hakan alama ce mai kyau kuma zai yi tasiri sosai ga lafiyarsa. Dabbobi daban-daban na karnuka da suka shafi Pug, pedigree , Faransa bulldog, basset hound, da karnuka da yawa daga sauran nau'ikan suna jin daɗin kayan daki.

Nasihu don zabar kayan daki masu dacewa da dabbobi

Dole ne ku yi mamakin abin da kayan daki ya kamata ku saya waɗanda za su dace da cikin gidan ku kuma za su zama abokantaka ga dabbobinku, a wannan yanayin, muna nan don ba ku wasu shawarwari kuma mu taimake ku zaɓi kayan daki na dabba don dabbar ku.

1. Sayi kayan fata

Mun san cewa fata na iya zama ɗan tsada a wasu lokuta amma kuma yana zuwa tare da fa'idodinsa kamar yadda kayan fata za su kasance masu ta'aziyya ga dabbar ku ba kawai ga dabbar ku ba har ma da ku. Yawancin yadudduka suna ɗaukar tabo sannan ya zama ba zai yiwu a cire wannan tabon daga wannan kayan ba amma idan kun sayi gadon gado na fata ko kujera za ku iya goge tabon cikin sauƙi, idan kare ku ya lalata shi. Tsaftace gashin dabbobin ku ko duk wani datti shima yana da sauƙi kuma baya cinyewa daga sofa na fata saboda kawai za ku yi amfani da rigar datti don tsaftace shi. Ɗaya daga cikin fa'idodin kayan daki na fata shine cewa yana da matuƙar ɗorewa; kawun dabbar ku ba zai ma huda saman sa ba saboda kayan sa sun yi kauri kuma suna dadewa.

2. Sayi kayan daki da zippers

Furniture tare da zippers suna da sauƙin tsaftacewa; Duk abin da za ku yi shi ne cire murfin su kuma ku wanke shi a cikin injin ku. Wasu gadaje da matashin kai suna da zippers kuma idan dabbar ku ta yi datti ba za ku jefar da shi ba saboda kuna iya tura su wurin wanki. Idan kuna son siyan kayan daki daban don dabbar ku kuna iya siyan kayan da aka tsara musamman don dabbar ku kuma galibi kayan daki suna da zippers don sauƙin ku kuma suna da inganci.

3. Sayi kilishi da ba zai kare ba

Kwanciya a kan kilishi ko yin barci a kai ya zama ruwan dare ga dabbobin gida, suna son yin kwalliya a kan katifa mai kauri amma abu ɗaya da kake buƙatar kiyayewa a cikin zuciyarka kafin siyan rug ɗin shine ya kamata ya kasance mai inganci. Idan kun lura da ƙirar zaruruwa na rugs, dole ne ku lura cewa ƙwanƙwasa tare da ƙirar fiber mai tsauri sun fi ɗorewa yayin da ruguwa tare da tsarin fiber mara kyau ya fi sauƙi don sawa; fita sabõda haka, ku ɗauki takalmi da hikima.

Dabbobin da ke zaune a teburin cin abinci

Wadanne nau'ikan yadudduka ne suka fi dacewa da dabbar ku?

Yadudduka na roba zai fi dacewa a gare ku a cikin gidan ku saboda suna da sauƙin tsaftacewa kuma suna da halaye marasa sha. Hakanan ulu yana da fa'idodinsa saboda yana iya nannade gashin da ya ɓace a cikin kayan sa. Canvas da gadaje na fiber na hannun hannu kuma za su kasance babban saka hannun jari ga dabbobin ku saboda suna da daɗi sosai. Hakanan zaka iya zaɓar kayan daki na inuwa mai duhu saboda ba zai nuna datti a fili ba kuma ba za ku damu da tsaftace kayan a kowane lokaci ba.

Idan har yanzu kuna son tabbatar da kula da kayan gidan ku to dole ne ku horar da dabbar ku da kyau, koya wa karenku waɗanne kayan da aka ba da izinin zama kuma waɗanda ba haka ba, bayan ɗan lokaci abubuwa za su yi aiki bisa ga tsarin ku. saukaka.

Wasu wasu shawarwari don siyan kayan daki na abokantaka zasu haɗa da baiwa dabbar ku sarari, bar su su ji daɗi kuma su kasance cikin kwanciyar hankali akan kayan da kuka fi so.

Don samun kwanciyar hankali ga dabbar ku a gidanku yana ɗaya daga cikin manyan nauyin da ke kan ku kuma kuna iya kula da wannan alhakin ta hanyar saita gidanku tare da kayan jin daɗi da kyawawan dabbobi.

Umer Ishfaq
Yana da sha'awar Tallan Dijital. Tare da ilimin ilimi a Injiniya na Software, yana cike giɓi tsakanin sassan tallace-tallace da ci gaba. A Techvando, ya kasance yana tuntuɓar masana'antun a duk faɗin Pakistan don samun zirga-zirgar kan layi da jagora mai fa'ida.


Bar sharhi

Ana daidaita duk maganganun kafin a buga su

Fitattun samfuran

Cavalleri Leather Sofa Set-E801 Order Now @HOG Online Marketplace
Cavalleri Fata Sofa Set-E801
Farashin sayarwa₦2,136,000.00 NGN
1 bita

Siyayya da Siyarwa

Duba duka
Ajiye ₦10.00

Sunan samfurin

₦77.00 ₦87.00
2 sake dubawa

Sunan samfurin

₦44.00
2 sake dubawa
Ajiye ₦10.00

Sunan samfurin

₦73.49 ₦83.49
2 sake dubawa

Sunan samfurin

₦40.00
2 sake dubawa
Ajiye ₦10.00

Sunan samfurin

₦30.00 ₦40.00
2 sake dubawa

Sunan samfurin

₦39.99
2 sake dubawa
Ajiye ₦10.00

Sunan samfurin

₦77.00 ₦87.00
2 sake dubawa

Sunan samfurin

₦44.00
2 sake dubawa
Ajiye ₦10.00

Sunan samfurin

₦73.49 ₦83.49
2 sake dubawa

Sunan samfurin

₦40.00
2 sake dubawa
Ajiye ₦10.00

Sunan samfurin

₦30.00 ₦40.00
2 sake dubawa

Sunan samfurin

₦39.99
2 sake dubawa

HOG TV: Yadda ake Siyayya akan layi

An duba kwanan nan