Ƙaddamarwa cikin sabon sarari na iya zama gogewa mai ban sha'awa ga kasuwancin ku, ko filin ofis ɗin ku ne na farko ko sabon buɗe reshe, jerin ayyukan da za ku yi kafin buɗe ayyukan na iya zama kamar nasa ne kuma mara ƙarewa. Yayin da kuke mayar da hankali kan mahimman abubuwan da ake buƙata kamar kayan aiki, kayan daki, da iko, yana da sauƙi don manta da mafi mahimmancin mataki a cikin tsarin motsi, - Tsaftacewa. Daga share fale-falen fale-falen buraka, tagogi masu ƙura zuwa banɗaki da bango da tabo. Ya danganta da yanayin wurin, wannan na iya ɗaukar sa'o'i zuwa kwanaki na aikin tsaftacewa don kammalawa. Idan kuna son DIY fiye da hayar ƙwararren mai tsabtace ofis, ga manyan shawarwarinmu don tsaftace sabon sararin ofis ɗin ku kafin shiga.
Cire kura da tarkace
Kura ta kasance tana wanzuwa kuma fiye da haka a cikin sararin samaniya wanda ko dai bai kasance ba na wani ɗan lokaci ko kuma wani wuri da aka sabunta kwanan nan. Yawancin lokaci za ku sami ƙura a kan dukkan filaye masu lebur, raƙuman rufi, kayan haske, tagogi, har ma da saman bango. Dole ne a magance cire ƙura koyaushe tare da yin amfani da na'urori masu nauyi masu nauyi waɗanda ke cire ƙura, shafukan yanar gizo da ƙananan tarkace daga wuyan isa ga sasanninta da saman sararin samaniya. Ya kamata a yi amfani da kyalle mai kyau na microfiber don a matsayin mai bi don cire ƙura daga filaye mai laushi kamar tebur, tebur, windows, shelves da dai sauransu. Tabbatar yin amfani da abin rufe fuska na ƙura don hana fushi wanda zai iya faruwa a sakamakon shakar ƙura. .
Cire Tabon
Tabo daga ban daki da kayan aikin dafa abinci mara kyau, ko tabo daga bangon fentin da aka ɗora sune na yau da kullun a cikin tsaftacewa. Za a iya magance waɗannan tabo kawai tare da amfani da kayan aiki kamar scrapers, scrubbers, da mafita irin su bleach na gida, fenti mai laushi ko daidaitaccen haɗuwa da rabo na sinadarai masu tsaftacewa na masana'antu dangane da tsananin tabo. Yana da mahimmanci a nemi taimako na ƙwararru kuma a kiyaye shi da kyau tare da abin rufe fuska, safofin hannu da tabarau masu aminci yayin sarrafa magunguna masu tsauri.
Gyaran bene
Babu wani abu da ya ce tsafta da ƙwararru fiye da sabbin goge da goge benaye. Bayan an yi nasarar tsabtace ƙura, tarkace da tabo, yana da mahimmanci a bi shi tare da gogewa da gogewa na benayen ku, ko dala, marmara ko terrazzo. Kyakkyawan gogewa zai sa fale-falen su yi kama da kusa kamar yadda za su taɓa kasancewa sababbi. Kuna iya cimma wannan gogewar fale-falen fale-falen ta hanyar hayan mai goge bene da polisher daga kantin sayar da kayan aiki, dangane da murabba'in filin ku wannan aikin na iya ɗaukar tsakanin sa'o'i 4-8 zuwa cikakken yini ko fiye.
Ƙirƙiri Tsarin Kulawa
Mafi mahimmancin tsarin tafiyar da tsaftacewa shine tsarin kulawa wanda ke tabbatar da duk ƙoƙarin da aka yi a cikin tsaftacewa yana riƙe da lokaci. Ƙirƙirar dalla-dalla cikakkun jerin abubuwan dubawa, daidaitattun hanyoyin tsaftacewa da abubuwan yau da kullun don ma'aikatan ku don tabbatar da cewa an kiyaye benaye zuwa ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun abubuwa, ana kiyaye tabo kuma yanayin ya kasance sabo da maraba. Hakanan yana da mahimmanci don siyan kayan aikin tsaftacewa masu dacewa kuma tabbatar da cewa akwai abubuwan yau da kullun don kiyaye kayan aiki da maye gurbin lokacin da ya dace.
Idan duk wannan yana da matukar wahala a gare ku ku iya ɗauka, kira cikin sabis na tsaftacewa na ƙwararru don canza sararin ku zuwa sararin ofis ɗin da ke shirye kasuwanci.
Danna nan don farawa
Ayyukan Tsabtace Mu sun taimaka wa ‘yan kasuwa a faɗin Legas da Jihar Ogun ta hanyar ba da sabis na tsaftar muhalli da haɓaka tsare-tsare na tsaftacewa da kula da wuraren kasuwancinsu.
Shirya zaman tsaftacewa mai zurfi ko buƙatar mai kula da kayan aiki da za a sanya wa rukunin yanar gizon ku don tsaftacewa na yau da kullun.