HOG tips on how to organise your wardrobe
HOGDigest Editorial

This article is part of the HOGDigest editorial series. → Explore HOGDigest

Shin wardrobe ɗinku yana cikin rudani akai akai? Shin ko yaushe dole ne ka tono tulin tufaffi kafin ka sami wannan kayan? Dukanmu mun san cewa tsara kayan tufafi na iya zama wani aiki mai ban sha'awa a wasu lokuta amma a cikin dogon lokaci, yana ceton ku lokaci mai yawa da damuwa lokacin da kuke gaggawa kuma dole ne ku sami wani riga, bel ko takalma. Wannan labarin zai nuna muku hanyoyin da za ku tsara kayan tufafinku yadda ya kamata don komai ya kasance cikin tsari kuma a bayyane sosai.

 

Lura: Wannan aikin na iya ɗaukar lokaci, don haka share jadawalin ku kafin ku shiga. Yanzu, bari mu tono cikin wannan dutsen tufafi !!!

Cire abubuwan da ba dole ba:

Idan kana da tufafin da ba a gyara su ko kuma waɗanda ba ka amfani da su, za ka iya ba da gudummawa ko ma sayar da su. Ma'anar ita ce cire-rikitar da tufafin ku kuma ƙirƙirar ƙarin sarari.

Yi amfani da Kayayyakin Ƙungiya:

Abu na farko da za a yi shi ne samun kayan aikin kungiya. Misalan waɗannan su ne ƙananan kwantena ko kwalaye, masu rarraba shelf, rataye, ƙugiya masu ɗaure. Waɗannan abubuwan suna sauƙaƙe tsarawa. Misali, zaku iya adana takalmanku a cikin akwatunan kwali; yayin da suke numfashi, rataye bel ɗinku da jakunkuna akan ƙugiya masu mannewa. Yi amfani da kwantena masu tsabta don adana kayan tufafi waɗanda ba sa murƙushewa cikin sauƙi kamar suwaye, jeans da gajeren wando. Hakanan zaka iya ƙirƙirar ƙarin sarari tare da ɗakunan ajiya.

Rataya abubuwan ratayewa:

A lokacin da za a jera rigunanku, ya kamata ku rataya duk wani zane da ke da alhakin yin lanƙwasa cikin sauƙi. Tufafi kamar saman, rigunan riga, riguna, kwafin furanni yakamata a rataye su koyaushe. Amfanin yin haka shi ne, a ranakun da za ku yi gaggawar fita kuma ba za ku iya zagayawa don yin guga ba, kuna iya ɗaukar ɗaya cikin sauƙi.

Rukunin tufafi:

Tufafi ko na'urorin haɗi waɗanda suke iri ɗaya yakamata a haɗa su wuri ɗaya. Rarraba abubuwa tare a rukuni ɗaya zai ba da sauƙin gano su daga baya. Kuna iya yanke shawara don ƙara ƙwararrun taɓawa da haɗa tufafinku bisa ga launuka.

Ƙarin shawarwari:

Hakanan zaka iya samun riguna na takalma, tare da wannan; za ku iya adana duk takalmanku ba tare da cirewa daga sararin tufafinku ba.


Don kayan ado, zaku iya samun peg na katako don rataye su. Ta wannan hanyar, ba sa samun rudani.

A ƙarshe, saita jadawalin tsaftacewa, ta wannan hanyar, koyaushe zaka iya saka idanu akan kayan tufafin ku kuma tabbatar da cewa bazai sake yin rikici ba.

Kuna neman sutura mai salo da fa'ida? Duba mu a hogfurniture.com.ng


Adeyemo Kehinde

Adeyemo Kehinde marubuci ne mai zaman kansa. Ta kasance tana rubuta labarai tun 2016 kuma ta sami gogewa da yawa.

A halin yanzu tana shekararta ta karshe a jami’ar Obafemi Awolowo, Ile-ife inda take karantar aikin gine-gine. Tana kuma neman kammala karatunta na Msc a wannan fanni.

A cikin 2017, ta yi jerin sunayen sama da 100 daga cikin sama da 750 da aka shigar a gasar mawaka ta Najeriya.

Tana zaune a Ile-ife a halin yanzu amma tana jihar Legas. Ita ma mai son karatu ce. 

Bar sharhi

Ana daidaita duk maganganun kafin a buga su

Fitattun samfuran

Siyayya da Siyarwa

Duba duka
Blueidea 32-Speed Cordless Massage Gun @HOG - Home, Office, Garden, Online MarketplaceBlueidea 32-Speed Cordless Massage Gun @HOG - Home, Office, Garden, Online Marketplace
Decorative Wall Frame 40 x 60cm @HOG - Home, Office, Garden, Online MarketplaceDecorative Wall Frame 40 x 60cm @HOG - Home, Office, Garden, Online Marketplace
Decorative Wall Frame 40 x 60cm
Farashin sayarwa₦25,650.00 NGN
Babu sake dubawa
Abstract Bubble-Shaped Coffee Table With Rounded Base @HOG - Home, Office, Garden, Online MarketplaceAbstract Bubble-Shaped Coffee Table With Rounded Base @HOG - Home, Office, Garden, Online Marketplace
Sculptural Rounded Coffee Table With Soft Curved Base @HOG - Home, Office, Garden, Online MarketplaceSculptural Rounded Coffee Table With Soft Curved Base @HOG - Home, Office, Garden, Online Marketplace
Italian Marble Light Home Office Garden | HOG-Home Office Garden | online marketplace
Italian Marble Light
Farashin sayarwa₦500,000.00 NGN
Babu sake dubawa
Peachies Room Spray 200ml @HOG - Home, Office, Garden, Online MarketplacePeachies Room Spray 200ml @HOG - Home, Office, Garden, Online Marketplace
Peachies Room Spray 200ml
Farashin sayarwa₦4,000.00 NGN
Babu sake dubawa
Lavender and Orchid Room Spray 200ml @HOG - Home, Office, Garden, Online MarketplaceLavender and Orchid Room Spray 200ml @HOG - Home, Office, Garden, Online Marketplace
Linen Shade Table Lamp Home Office Garden | HOG-Home Office Garden | online marketplaceLinen Shade Table Lamp
Linen Shade Table Lamp
Farashin sayarwa₦140,000.00 NGN
Babu sake dubawa
15 Doors Metal Locker Cabinet with Ventilated Panels @HOG - Home, Office, Garden, Online Marketplace15 Doors Metal Locker Cabinet with Ventilated Panels @HOG - Home, Office, Garden, Online Marketplace
2 Doors Metal Locker Cabinet with Interlocking Design @HOG - Home, Office, Garden, Online Marketplace2 Doors Metal Locker Cabinet with Interlocking Design @HOG - Home, Office, Garden, Online Marketplace
6 Doors Metal Locker Cabinet with Two-Tone Panels @HOG - Home, Office, Garden, Online Marketplace6 Doors Metal Locker Cabinet with Two-Tone Panels @HOG - Home, Office, Garden, Online Marketplace
Diamond Round Cut Glass Chandelier Home Office Garden | HOG-Home Office Garden | online marketplaceDiamond Round Cut Glass Chandelier
Diamond Round Cut Glass Chandelier
Farashin sayarwa₦600,000.00 NGN
Babu sake dubawa

HOG TV: Yadda ake Siyayya akan layi

An duba kwanan nan