Nasiha masu mahimmanci don gyara rufin da gyara leakageS
Rufin su ne muhimmin sashi na kowane dukiya. Duk wani yatsa na iya haifar da mummunar lahani ga rayuwa da kayayyaki a cikin gidan. Tsarin gyaran rufin ba shi da sauƙi kamar yadda ake iya gani. Duk da haka, tare da ƙananan hankali, zaka iya gyara rufin da kanka. Wasu zubewar rufin za a iya gyara su cikin sauƙi ba tare da taimakon ƙwararru ba. Duk abin da kuke buƙatar sani shine girman lalacewa da yadda ake inganta shi.
Wasu maki don taimaka muku aiwatar da aikin gyaran rufin
• Cikakken bayanin rufin:
Idan kun lura da tabo na ruwa a saman rufin da kuma kan bangon, tabbatar cewa saboda rufin rufi ne. Duk wani rufin da ya zube yana buƙatar gyara nan take. Idan ka yi watsi da matsalar, lalacewar na iya ɗaukar nau'i mai tsanani. Ƙananan ɗigon ruwa na iya haifar da babbar matsala kamar ruɓaɓɓen ƙira, ƙura, rugujewar rufi, da lalacewar rufi. Don haka ya kamata ku je don gyara nan take bayan cikakken bayyani na rufin.
• Yadda ake gano ɗigogi a cikin rufin:
Ya kamata ku yi ƙoƙari koyaushe don kallon saman sama daidai daga tabo. Idan kun lura da wani shigar rufin rufin, to gwada gano wurin zubar da ciki. Shigarwar na iya haɗawa da filayen rufin da bututun ruwa, masu kwana, bututun hayaƙi, da duk wani abu da ke aiki ta cikin silin. Za ku hau zuwa rufin ne kawai kuma kuyi ƙoƙarin gano wurin lalacewa. Kuna iya gano lalacewar ta hanyar mold, tabo na ruwa, da baƙar fata. Idan ba ku da damar shiga rufin, ƙila za ku sami taimakon ƙwararru daga Rufin kasuwanci na Benchmark Columbus Ohio .
• Tsarin nemo nau'ikan yadudduka masu wahala:
Idan yana da wahala a sami ɗigogi, ƙila ka buƙaci ƙwararre don yin hakan ba tare da bata lokaci ba. Hakanan zaka iya amfani da bututun lambu. Dole ne ku fara daga matakin ƙasa. Bugu da ƙari, ƙila za ku ware yankin da ke sama da ɗigon. A wannan lokacin, tambayi mai taimaka muku ya zauna a gida don gano ɗigon ruwa. Kuna barin bututun yayi gudu na mintuna da yawa. Tsarin na iya ɗaukar fiye da awa ɗaya. Don haka dole ne ku jira yayin da kuke aiwatar da aikin.
Yadda ake kula da ƙananan ɗigogi:
Idan rufin yana da mai raba tururin filastik tsakanin rufin ɗaki da busasshen bango, zaku iya tura rufin gefe kuma ku nemi tabo a saman. Rashin kowane alamar kwarara na iya nuna ƙananan ɗigogi a kan rufin, wanda bazai da tsanani. A wannan yanayin, maganin yana da sauƙi: shirya ƙusa tare da yankan gefe.
Duk wani aikin gyaran rufin yana buƙatar haƙuri mai kyau da cikakken fahimtar yanayin rufin. Har ila yau, suna da kayan aiki masu mahimmanci masu mahimmanci don aikin gyaran ba tare da bata lokaci ba. Idan kun gaza na kayan aiki masu mahimmanci, zaku iya ɗaukar taimakon da ake buƙata daga ƙwararren mai rufin rufin don taimaka muku ɗaukar tsarin ba tare da wata matsala ba.
Sujain Thomas
Sujain Thomas marubucin abun ciki ne mai zaman kansa kuma mai rubutun ra'ayin kanka a yanar gizo wanda ya rubuta labarai don shahararrun shafuka da gidajen yanar gizo game da kayan adon gida / Diy da batutuwa daban-daban don haɓaka zirga-zirgar zirga-zirgar ababen hawa akan gidajen yanar gizo.Tana son yin ado gida a cikin lokacinta na kyauta.