Mu fuskanci shi; kowane ɗaki na kayan ado na gidanku yana da mahimmanci, musamman a bandaki. Shin kun san cewa gidan wanka na zamani yana ƙara mahimmanci ga gidan ku? Tabbas yana yi, kuma akwai hanyoyi da yawa don haɓaka sha'awar wannan ɗakin tare da wasu sabbin abubuwa. Ƙirar ƙirar mu ta cikin gida tana da wasu nau'ikan kayan ado na musamman don yin la'akari da gidan wanka na kowane girman.
Hotuna masu ban sha'awa
Lokacin da kake tunani game da ɗakunan wanka a gaba ɗaya, yawanci kuna tunanin fararen ganuwar, wanda zai iya ba da motsin asibiti. Ɗaya daga cikin sabbin abubuwan da aka sabunta shine zane-zane waɗanda ke ba da ɗan ɗanɗano mai daɗi da kyan gani zuwa gidan wanka na zamani.
Zane-zane na yau suna da sauƙi don sakawa. Kawai kwasfa da sanda, kuma a, yawancin bangon bango ana iya cirewa. Kuna iya ƙara bangon bango zuwa bangon fili kuma ƙirƙirar kyakkyawan wuri don gidan wanka.
Fab And Ado Aiki
Kuna son gidan wanka ya bayyana na zamani kuma yana da kyau, amma kuna son haɗawa da guda waɗanda ke ba da bayyanar ba kawai ba amma suna aiki kuma. Alal misali, ƙaƙƙarfan tawul mai ɗumi yana kallon luxe a cikin ɗakunan wanka na kowane girma da ƙira. Wannan yana ba da tawul mai dumi da rigar wanka lokacin da kuka fito daga wanka ko wanka. Abin da ji! Kuna iya zaɓar daga nau'o'i daban-daban da ƙare kamar tagulla mai goga, baƙar fata, ko gwal mai gogewa.
Yi tunani a tsaye idan ba ku da isasshen sarari a gidan wanka, ma. Kuna iya shigar da ɗakunan ajiya har zuwa bango don buɗe sararin samaniya kuma ya ba ku ƙarin ajiya.
Hakanan zaka iya sanya madubi na ƙasa zuwa rufi akan bango ɗaya don kawo kyau da jin sarari mara iyaka.
Kyawawan Tsirrai
Abubuwan halitta ko waɗanda suke kama da gaske kuma suna yin buzz don ɗakunan wanka. Greenery yana da ban mamaki kuma yana iya ƙara rubutu da sha'awa zuwa ɗakin.
Kuna iya zaɓar tsire-tsire na gaske ko ku tafi faux tare da ciyawa na pampas don ba da yanayin wurin shakatawa.
Tun da zafi mai zafi ya lulluɓe yawancin ɗakunan wanka, akwai wasu tsire-tsire na cikin gida waɗanda zasu bunƙasa a cikin wannan yanayin. Masana shuka sun yarda cewa mafi kyawun tsire-tsire na gidan wanka :
- Shuka Spider
- Philodendron na Heartleaf
- Staghorn Fern
- Maidenhair Fern
- Turanci Ivy
- Polka Dot Shuka
- Bishiyar Kudi
Walk-In Shawa
Shawa sun dace, kuma da yawan masu gida suna zabar shawa da ɗakuna masu jika fiye da wanka. Shawa mai 'yanci yana da sha'awar mutane da yawa, kuma ya kasance yanayi mai zafi.
Bugu da ƙari, shawa mai tafiya yana da sauƙi mai sauƙi, mai sauƙi don tsaftacewa, kuma yana da kyan gani da zamani ko da wane nau'i ne na ƙirar gidan wanka.
Za a iya saukar da shawa mai tafiya don kowane girman gidan wanka, ma. Duk da haka, kiyaye wannan a hankali, in ji masu zanen ciki. Idan kuna son siyar da gidan ku, gidan wanka ana ɗaukarsa cikakken wanka ne kawai idan ya haɗa da sink, bayan gida, shawa, da baho.
Shawa mai tafiya da aka ƙara zuwa babban wanka zai zama ƙarin ƙari.
Marmara mai ban mamaki
Yana da sha'awa maras lokaci, kuma watakila shine dalilin da ya sa farin marmara ya zama babban abu a cikin ƙirar gidan wanka na zamani a kwanakin nan. Yana ba da sophistication da gyare-gyare kowane lokaci.
Ba kwa buƙatar tan na marmara don ƙirƙirar sha'awa na ado. Misali, kwandon marmara shi kaɗai na iya ƙara kallon wurin shakatawa da kuke mafarkin ko gidan wanka na gargajiya ne ko na zamani a ƙira.
Marble kuma a dabi'ance yana da juriya da ruwa kuma yana da kyau ga wuraren wanka.
Lafazin na Vintage
Gidan wanka na yau da kullun tare da ɗan girbin girbi na iya zama lafazin ban sha'awa ga ɗakin. Manyan masu zanen ciki sun yi imanin cewa stool, benci ko hukuma na iya ba da sha'awar gani da ba zato ba tsammani.
Ana maido da riguna da tebura na Vintage kuma an mai da su kayan banɗaki na zamani na zamani. A zahiri, kayan daki na yau da kullun na kowane ɗaki sun zama sananne saboda waɗannan ɓangarorin na musamman sun fito fili kuma suna ba da hali ga sarari.
Lokacin da kuka haɗu da abubuwan da suka gabata da na yanzu tare, zaku iya cimma maƙasudai masu fa'ida.
Kowane daki a gidanku ya cancanci sabuntawa ko tsarin zamani, kuma gidan wankan ku ba shi da bambanci. Kuna iya zuwa babban aikin gyare-gyare ko busa sabuwar rayuwa a cikin sararin gidan wanka tare da matakan mu masu sauƙi da aka zayyana a sama. Wadannan abubuwan kayan ado ba sa kunya. Kuyi nishadi!
Marubuta Bio.: Elizabeth HOWARD

Lizzie Howard ’yar asalin jihar Colorado ce wacce bayan kammala karatunta a Jami’ar Colorado ta shafe lokacinta a matsayin marubuci mai zaman kansa. Lokacin da Lizzie ba ta yin rubutu ba, tana jin daɗin yin tafiye-tafiye, yin gasa ga abokanta da danginta, da yin amfani da lokaci tare da ƙaunataccen dakin binciken rawaya, Sparky.



























