Mun riga mun kasance a cikin rabi na biyu na shekara, zai zama mai girma don gwada sababbin ra'ayoyin don aiki, sababbin manufofi da manufofi masu girma, da kuma wani lokacin ma sababbin abokan aiki ko ma'aikata; duk wanda a taqaice ya taso zuwa ga sababbin ayyuka. Dare na ce da duk waɗannan sabbin juyi yakamata su zo sabbin kayan ɗaki. Me yasa? Furniture shine zuwa ofishin abin da kwarangwal yake ga jiki; ma'auni a kan abin da kerawa ya hadu da jin dadi kuma yana motsawa.
Office-scape, sunan da aka tsara daga kalmar shimfidar wuri, yana nufin ƙirƙirar da kiyaye yanayin ofis. Duk da yake mahallin wannan ba zai zama ainihin abin da wasu shugabannin za su so su ji ba saboda yana kama da kashe kuɗi da kuma kama da aiki, duk da haka, yana da matukar muhimmanci wajen kiyayewa ko haɓaka aikin aiki da kuma samun nasara. Kuma kawai don kawar da tsoro, zazzage ofis ba lallai ba ne ya haɗa da karya banki. Akasin haka, yana tafiya mai nisa wajen tabbatar da magudanar ruwa da ruwa na aiki da ƙirƙira yayin da ake saka hannun jari a cikin alƙawarin ci gaba da yanayi mai laushi don aiki.
![](https://blogstudio.s3.amazonaws.com/hog-furniture/b815e99e08604fd25866914d73db945c.png)
Scaping ofis gabaɗaya yana mai da hankali kan samar da ingantaccen aiki, ƙirƙirar wuraren aiki da ke ba da damar samun duk kayan daki da suka dace da ayyuka daban-daban da za a aiwatar. Duk da yake yawancin zaɓin kayan daki na iya tashi a matsayin babba yayin aikin ofis, duk da haka, akwai manyan abubuwa guda biyu da za a yi la'akari da su kafin siyan kayan daki; salo da bukata. Ba za a iya jaddada wa annan biyun su wuce gona da iri ba saboda a cikin kansu su ne tushen tushen tsarin ofis. Duk kayan da aka siya yakamata su dace da buƙatun da aka siyo su kuma su bambanta da salon mai amfani da su. Wannan za a kara buttressed a cikin furniture irin da aka jera a kasa:
•. Tables:
Babu shakka, babu sassa biyu na ofis da ya kamata su yi amfani da teburi iri ɗaya. Wannan saboda salo da manufa sun bambanta, kuma waɗannan tebura za su kasance masu fa'ida ne kawai kuma ba za su haifar da hani ga tafiyar aiki ba idan sun dace da bukatun waɗannan sassan da bukatun ma'aikatansu. Misali da aka bayar, sashen bayanai da sadarwa na ofishi zai bukaci tebur daban da wanda ake amfani da shi a sashen kula da ma’aikata. Yayin da na karshen zai buƙaci tsayi, girma kuma mafi rikitarwa Tables waɗanda wasu lokuta za su kewaye wurin aiki daga kusurwa zuwa kusurwa kuma suna riƙe duk mahimman na'urori a shirye don aiki mai santsi da rashin hanawa, na ƙarshe zai buƙaci mafi sauƙi, ƙaramin tebur.
![](https://blogstudio.s3.amazonaws.com/hog-furniture/ef836ba4df73ae4146187e8640693700.png)
•. Kujeru:
Ba abin wasa ba ne tsawon hanyar da kayan daki mai sauƙi kamar yadda kujera ke shafar aikin aiki a ofisoshin. Kujeru masu kyau suna nufin ta'aziyya, ƙwaƙƙwarar ƙirƙira da daidaituwar aiki da akasin haka. Har yanzu ana amfani da sassan a cikin misalin da ya gabata a matsayin nazarin shari'a; Sashen watsa labarai da sadarwa sun fi yin amfani da kujerun swivel na ergonomic yayin da sashen ma'aikata zai tsaya kan kujerun zartarwa da taro ko kujeru masu wucewa. Wadannan kujeru sun bambanta bisa ga bukatu da salon wadannan sassa daban-daban tare da tsohon bukatar jin dadi da motsi saboda tsawon sa'o'i na zama da motsi zuwa ko daga matsayi daban-daban, kuma na karshen yana buƙatar nuna duk wani farin ciki da jin dadi da ake tsammani a tarurruka tare da waje. jam'iyyu.
![](https://blogstudio.s3.amazonaws.com/hog-furniture/f2e4a1f715c174377a7cd11c635c84c3.png)
•. Majalisar ministoci:
A ƙarshe, kowane ofishi yana buƙatar ajiya. Kuma yayin da wannan na iya zama kamar kayan daki guda ɗaya wanda zai iya zama ga dukkan sassa iri ɗaya, akwai buƙatar yin la'akari da salon kowane sashe. Har yanzu tare da misalin binciken shari'a, sashen bayanai da sadarwa na iya buƙatar ƙaramin ma'ajiyar maƙala a kan teburinsu yayin da sashin kula da ma'aikata zai buƙaci babban ajiya don fayiloli da kaya.
![](https://blogstudio.s3.amazonaws.com/hog-furniture/dd2d2117f20b3133cff8d91c589d7fbd.png)
Duk waɗannan su ne manyan abubuwan da ke cikin ofishin-scape wanda ke kiyaye kuzari da aura na aiki tuƙuru da ƙwazo da jujjuyawa da fa'ida.
Marubuci
![](https://blogstudio.s3.amazonaws.com/hog-furniture/035c4998e17f9aac387c1521dc428450.png)