Zaɓin teburin cin abinci daidai zai iya zama al'amari mai ban sha'awa, musamman idan ba ku san ainihin abin da kuke nema ba. Zaɓuɓɓukan ba su da iyaka kawai, kuma shiga cikin kantin sayar da kayan da ba a sani ba yana nufin dangane da hukuncin mai siyarwa. Mafi sau da yawa, wannan dabarar tana kaiwa ga kawo gidan tebur wanda bai dace ba. Waɗancan lokutan lokacin ɗaukar sabon teburin cin abinci wani kyakkyawan al'amari ne mai sauƙi ya daɗe.
Yadda za a saita teburin cin abinci?
Kafin ka sayi saitin cin abinci don gidanka, akwai wasu abubuwan da kake buƙatar la'akari da su sune SIFFOFIN, GIRMAN SARKIN CIWON DA KYAU.Ref - https://efurnitureuk.com/which-type-dining-table-should-you-buy-marble-glass-or-hardwood/
- Siffar
Saitin cin abinci ya zo cikin nau'ikan siffofi. Muna da siffar rectangular, zagaye ko siffar m da siffar murabba'i.
Saitin cin abinci na rectangular shine mafi mashahuri a cikin kuri'a kuma ya fi dacewa don babban wurin cin abinci . Yana ba da gani na tsabta da madaidaicin madaidaicin layi yayin hidimar buƙatunku ba tare da lahani ba ko yana da kyakkyawan abincin dare tare da dangi ko babban bikin biki, wannan tebur yana taka rawar da ya dace.
Zagaye ko Oval Dining Saita zagaye da teburan cin abinci mara kyau sune abubuwan da aka fi so a cikin ƙaramin ɗakin cin abinci. category. Ba daidaituwa ba ne cewa mafi ƙarancin wuraren cin abinci sun ƙunshi kyakkyawan tebur na cin abinci madauwari, zai fi dacewa tare da ƙafafu. Tebur masu zagaye kuma suna taimakawa ƙirƙirar saiti mafi kusanci, kuma a cikin duniyar da ke mamaye da madaidaiciyar layi, masu lanƙwasa suna ba da canjin maraba.
Saitin Siffar Dindin Faɗakarwa Tsarin cin abinci murabba'i mai yiwuwa shine mafi ƙarancin zaɓi, kuma ba sau da yawa ba ne ka ga masu zanen kaya suna ƙara ɗaya zuwa ɗakin cin abinci mai daɗi. Kamar sigar zagaye, ga wani yanayin 'karamin yana da kyau'. Manya-manyan teburi masu murabba'i kuma suna yin hidimar wahala, don haka zaɓi ɗaya daga cikin waɗannan kawai lokacin da kuke karbar bakuncin mutane huɗu zuwa shida. Koyaya, wasu teburi masu murabba'ai na iya zama manyan lambobi, kamar takwas. Teburan murabba'i suna da kyau a cikin dogayen dakuna kunkuntar, yayin da suke ba da ma'ana daidai gwargwado, ko kuma za ku iya haɗa su da talli don ƙirƙirar sarari mai bayyana kamar 'ɗaki a cikin ɗaki'
- Girman
Bayan yanke shawara akan siffar tebur, lokaci yayi da za ku matsa gaba zuwa girman. Akwai lambobi kaɗan masu sauƙi kuma daidaitattun da za su sami ku ta wannan ɓangaren mai wahala. Dokar zinariya a nan ita ce tabbatar da akwai akalla 42-48 inci na sarari tsakanin tebur da gefen bangon da ke kusa ko kayan daki. Wannan zai ba ku isasshen daki don motsawa kuma zai tabbatar da cewa masu cin abinci za su iya tashi su zauna ba tare da sun dame kansu a kan kujera ba.
- Launi
Saitin cin abinci ya bambanta daga baki zuwa launin ruwan kasa da launin ruwan itace.
Sanya odar ku yanzu akan hogfurniture.com.ng